หน้า : .[
1
]
กลับเมนู
ใส่เลขสมัคร หรือ ชื่อ ที่ต้องการค้นหา
NO
เลขประ
จำตัวสอบ
ชื่อ-สกุล
โรงเรียน
อังกฤษ
150
วิทย์
50
คณิต
50
ไทย
50
รวม
300
ลำดับ
หมายเหตุ
1
81001
เด็กหญิงธีร์รติมา ฉ้วนเจริญ
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
101.25
20.00
18.75
29.00
169.00
50
2
81002
เด็กหญิงเบญญาภา พาหะพรหม
สิทธาภัทร์
71.25
16.00
21.25
29.00
137.50
88
สำรอง28
3
81003
เด็กหญิงปริชญา อำมาตย์เอก
เทศบาลวัดเสมาเมือง
86.25
25.00
22.50
40.00
173.75
42
4
81004
เด็กหญิงจินดาภา จินดา
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
121.88
23.00
22.50
36.00
203.38
11
5
81005
เด็กชายวริศ สุขจันทร์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
82.50
12.00
8.75
34.00
137.25
89
สำรอง29
6
81006
เด็กชายกษิดิ์เดช ดวงจันทร์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
43.13
20.00
17.50
30.00
110.63
112
7
81007
เด็กหญิงปราณปริยา เอียดมี
สิทธาภัทร์
103.13
22.00
15.00
27.00
167.13
54
8
81008
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา กาษร
สิทธาภัทร์
118.13
22.00
16.25
38.00
194.38
21
9
81009
เด็กชายชินาธิป สุชนวัฒนกุล
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
43.13
11.00
17.50
28.00
99.63
122
10
81013
เด็กหญิงปรีชญา วรรธนาคม
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
54.38
24.00
12.50
35.00
125.88
100
11
81014
เด็กหญิงลัลล์ลลิล อนรรฆจีระพงศ์
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
91.88
25.00
20.00
41.00
177.88
39
12
81015
เด็กหญิงสิริธิดาพร ปานมาศ
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
78.75
20.00
11.25
32.00
142.00
83
สำรอง23
13
81016
เด็กหญิงณัฎฐณิชา สุทธิผกาพัน
พิมพ์มณี
48.75
16.00
21.25
30.00
116.00
107
14
81017
เด็กชายพันธ์ณศิลป์ ศิลปพันธุ์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
80.63
20.00
13.75
25.00
139.38
86
สำรอง26
15
81018
เด็กหญิงพรวิภารัตน์ พงศ์รักธรรม
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
106.88
21.00
21.25
29.00
178.13
38
16
81020
เด็กหญิงมนัสนันท์ คงเกื้อ
ร.ร.นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
82.50
20.00
11.25
35.00
148.75
75
สำรอง15
17
81021
เด็กหญิงอิฏฐารมณ์ กล้าแท้
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
82.50
17.00
6.25
22.00
127.75
98
18
81022
เด็กชายวุฒิภัทร เดชะราช
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
67.50
24.00
20.00
27.00
138.50
87
สำรอง27
19
81023
เด็กหญิงกฤษฎ์กานต์ พัฒสุข
ศรีธรรมราชศึกษา EIP
43.13
23.00
11.25
35.00
112.38
110
20
81024
เด็กหญิงปารมี มีประสิทธิ์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
106.88
23.00
21.25
38.00
189.13
26
21
81025
เด็กหญิงปิยฉัตร เพ็ชรไทยพงศ์
ศรีธรรมราชศึกษา EIP
106.88
21.00
6.25
34.00
168.13
53
22
81026
เด็กชายธนภัทร์ ตันตระวรศิลป์
สิทธาภัทร์
118.13
15.00
16.25
19.00
168.38
52
23
81027
เด็กหญิงบุณยวีร์ ลัพธิกุลศานต์
ศรีธรรมราชศึกษา EIP
131.25
22.00
17.50
32.00
202.75
12
24
81029
เด็กชายคณาธิป สมยินดี
พิมพ์มณี
91.88
22.00
26.25
40.00
180.13
36
25
81031
เด็กชายชวิน ผดุงกิจ
เทศบาลวัดศาลามีชัย
118.13
23.00
30.00
39.00
210.13
8
26
81032
เด็กหญิงญาณิศา สุวรรณสุโข
ศรีธรรมราชศึกษา EP
150.00
27.00
8.75
31.00
216.75
6
27
81034
เด็กหญิงดิษยา มากชุ่ม
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
82.50
17.00
16.25
33.00
148.75
74
สำรอง14
28
81035
เด็กชายรามัน ชินวงศ์
เสริมปัญญา
78.75
20.00
20.00
30.00
148.75
76
สำรอง16
29
81036
เด็กชายปพนสรรค์ ศรีเมือง
ศรีธรรมราชศึกษา EP
127.50
17.00
20.00
31.00
195.50
19
30
81037
เด็กหญิงกันติชา สังข์สวัสดิ์
อนุบาลนครศรีธรรมราช”ณ นคร อุทิศ”
105.00
29.00
23.75
38.00
195.75
18
31
81038
เด็กหญิงเขมจิรา คงละออ
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
135.00
19.00
13.75
32.00
199.75
13
32
81040
เด็กหญิงเขมิสรา จิตสกุลชัยเดช
ตันติวัตร
140.63
25.00
25.00
42.00
232.63
3
33
81041
เด็กหญิงนัสวรรณ บุญญพันธ์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
91.88
19.00
20.00
36.00
166.88
55
34
81042
เด็กหญิงปาณิสรา นิลครุฑ
เทศบาลวัดศาลามีชัย
63.75
19.00
16.25
31.00
130.00
95
35
81043
เด็กชายธนกานต์ เป็นเจนจบ
วัดพระมหาธาตุ
91.88
21.00
18.75
31.00
162.63
60
36
81045
เด็กหญิงเบญญาพร พรหมจันทร์
สิทธาภัทร์
93.75
25.00
25.00
37.00
180.75
35
37
81046
เด็กหญิงอธิชาภรณ์ ภู่ระหงษ์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
114.38
26.00
11.25
37.00
188.63
27
38
81047
เด็กหญิงเกจิญา สระโมฬี
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
112.50
22.00
10.00
33.00
177.50
40
39
81048
เด็กหญิงชมพูนุท ชินวงศ์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
71.25
14.00
15.00
35.00
135.25
91
40
81049
เด็กหญิงอาคิรา นุชเกษม
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
82.50
19.00
16.25
29.00
146.75
78
สำรอง18
41
81050
เด็กหญิงณัฎฐนันท์ บุษยากุล
สิทธาภัทร์
125.63
31.00
13.75
33.00
203.38
10
42
81051
เด็กหญิงกัญญาภัทร บุญญวงศ์
เทศบาลวัดเสมาเมือง
123.75
24.00
15.00
41.00
203.75
9
43
81052
เด็กชายเศรษฐพงศ์ จบสัญจร
สิทธาภัทร์
105.00
12.00
17.50
34.00
168.50
51
44
81053
เด็กชายสุตเมธัส ปุ๋ยกระโทก
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
80.63
26.00
18.75
38.00
163.38
59
45
81054
เด็กชายศึกษิต ณ นคร
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
146.25
23.00
16.25
36.00
221.50
4
46
81055
เด็กหญิงวรฉัตร ดิษฐ์แก้ว
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
88.13
28.00
17.50
39.00
172.63
43
47
81056
เด็กหญิงณิญาพัชญ์ ไล่ชะพิษ
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
43.13
18.00
13.75
27.00
101.88
119
48
81059
เด็กหญิงปาณิศา เพชรสง
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
75.00
23.00
23.75
30.00
151.75
71
สำรอง11
49
81061
เด็กหญิงตองหนึ่ง สุขถาวร
วัดพระมหาธาตุ
71.25
22.00
8.75
27.00
129.00
97
50
81062
เด็กชายขุนพล มีขวด
ศรีธรรมราชศึกษา EP
103.13
19.00
12.50
35.00
169.63
49
51
81064
เด็กชายสพล เพ็ชรสิทธิ์
สิทธาภัทร์
99.38
21.00
20.00
30.00
170.38
48
52
81065
เด็กหญิงโศภิตา แก้ววิหก
บ้านทวดทอง
69.38
16.00
15.00
33.00
133.38
92
53
81066
เด็กหญิงกมลรัตน์ คำนวนศิลป์
ศรีธรรมราชศึกษา EIP
146.25
28.00
25.00
45.00
244.25
1
54
81067
เด็กชายภูมิภัทร เพชรศรี
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
48.75
19.00
13.75
40.00
121.50
104
55
81068
เด็กหญิงพลอยปภัส ลิสวัสดิ์
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
69.38
22.00
23.75
37.00
152.13
70
สำรอง10
56
81069
เด็กหญิงภูริชญา ชูพรหม
วัดพระมหาธาตุ
80.63
15.00
7.50
37.00
140.13
85
สำรอง25
57
81070
เด็กหญิงอริสา สุวรรณคีรี
สิทธาภัทร์
54.38
16.00
15.00
26.00
111.38
111
58
81072
เด็กหญิงทักษพร สุวรรณชล
เทศบาลวัดศาลามีชัย
82.50
24.00
18.75
32.00
157.25
66
สำรอง6
59
81073
เด็กชายจักรชัย ช่อทอง
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
105.00
22.00
15.00
30.00
172.00
44
60
81074
เด็กชายรวิศ น้อยเจริญ
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
120.00
10.00
8.75
35.00
173.75
41
61
81075
เด็กหญิงพรพรรณ สุวรรณปากแพรก
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
75.00
21.00
11.25
29.00
136.25
90
สำรอง30
62
81076
เด็กหญิงพาขวัญ ศรีสุข
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
125.63
29.00
37.50
42.00
234.13
2
63
81077
เด็กชายภคิณ ขับกล่อมส่ง
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
99.38
17.00
11.25
34.00
161.63
62
สำรอง2
64
81078
เด็กชายเจมส์ ไมเคิล ดิกเคอร์สัน
พิมพ์มณี
133.13
20.00
15.00
25.00
193.13
23
65
81080
เด็กหญิงณิชาภา เอ่งเส้ง
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
35.63
15.00
18.75
19.00
88.38
127
66
81081
เด็กชายศุภวิชญ์ รักษรเงิน
วัดประทุมทายการาม
61.88
18.00
16.25
28.00
124.13
102
67
81082
เด็กหญิงพิชญาภา พานทอง
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
101.25
21.00
20.00
40.00
182.25
32
68
81084
เด็กหญิงจิระประไพ อินจันทร์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
75.00
21.00
13.75
35.00
144.75
79
สำรอง19
69
81085
เด็กหญิงนันทภัทร วุฒิมานพ
อนุบาลนครศรีธรรมราช (ณ นครอุทิศ)
41.25
14.00
10.00
12.00
77.25
130
70
81086
เด็กชายถิร แซ่เจีย
วัดสโมสรสันนิบาต
75.00
22.00
15.00
42.00
154.00
69
สำรอง9
71
81087
เด็กหญิงอินทร์ปภัสร์ สมวงศ์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
108.75
22.00
23.75
38.00
192.50
24
72
81088
เด็กหญิงดากานดา หนักแน่น
สิทธาภัทร์
101.25
12.00
12.50
17.00
142.75
82
สำรอง22
73
81090
เด็กหญิงสุธิสา ปานทอง
วัดจันดี
90.00
21.00
12.50
39.00
162.50
61
สำรอง1
74
81092
เด็กหญิงพนิดา สำเนากาญจน์
วัดจันดี
69.38
21.00
16.25
38.00
144.63
80
สำรอง20
75
81094
เด็กหญิงกีรติกา ขวัญเมือง
วัดจันดี
54.38
19.00
16.25
30.00
119.63
106
76
81096
เด็กหญิงนาบุญ กัญจนกาญจน์
วัดชัน
106.88
16.00
13.75
28.00
164.63
56
77
81097
เด็กหญิงน่านเจ้า ดีเจย กุนาคำ
ศรีธรรมราชศึกษา EP
123.75
14.00
13.75
19.00
170.50
47
78
81098
เด็กหญิงชุติกาญจน์ มาถนอม
เทศบาลวัดมเหยงค์ณ
95.63
25.00
17.50
33.00
171.13
46
79
81099
เด็กหญิงกรชยาภัสร์ คงปล้อง
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
112.50
28.00
22.50
34.00
197.00
16
80
81100
เด็กชายกฤษตยชญ์ ไพรินทร์
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
114.38
29.00
13.75
40.00
197.13
15
81
81101
เด็กหญิงอมลณัฐ แก้วผ่อง
วัดประทุมทายการาม
90.00
15.00
21.25
33.00
159.25
65
สำรอง5
82
81102
เด็กหญิงโยษิตา มณีผล
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
105.00
21.00
18.75
36.00
180.75
34
83
81103
เด็กหญิงขวัญดาว สุวรรณรัตน์
เทศบาลวัดใหญ่
48.75
16.00
20.00
31.00
115.75
108
84
81105
เด็กหญิงวรัชญาน์ จิตต์บุรุษ
ศรีธรรมราชศึกษา
54.38
13.00
12.50
21.00
100.88
120
85
81106
เด็กหญิงกัลยกร ปานสังข์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
41.25
13.00
21.25
30.00
105.50
117
86
81107
เด็กชายไกรวิชญ์ ธรรมชาติ
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
76.88
23.00
25.00
35.00
159.88
64
สำรอง4
87
81108
เด็กชายวิศวิท อุ้ยเว้ง
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
138.75
22.00
23.75
33.00
217.50
5
88
81109
เด็กชายวราพง บุญนอง
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
63.75
14.00
7.50
21.00
106.25
116
89
81110
เด็กหญิงรวิพร เชาวลิต
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
67.50
24.00
18.75
39.00
149.25
73
สำรอง13
90
81111
เด็กชายพงศกร สาราณี
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
136.88
14.00
17.50
10.00
178.38
37
91
81112
เด็กหญิงกานต์รวี ไกรนรา
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
67.50
15.00
11.25
31.00
124.75
101
92
81115
เด็กชายธรรศ สุวรรณรัศมี
ศรีธรรมราชศึกษา EP
116.25
17.00
17.50
31.00
181.75
33
93
81116
เด็กชายศุภกฤต เพ็ชรแก้ว
เอกบูรพาวิเทศศึกษา
116.25
15.00
21.25
33.00
185.50
30
94
81118
เด็กหญิงเธียรรัตน์ ลิ่มสมานมิตร
เทศบาลวัดเสมาเมือง
58.13
23.00
13.75
31.00
125.88
99
95
81119
เด็กชายฑีฆายุ นุ่นช่วย
วัดพระมหาธาตุ
97.50
15.00
20.00
24.00
156.50
67
สำรอง7
96
81121
เด็กหญิงกิรณา ชูเมือง
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
41.25
17.00
11.25
23.00
92.50
125
97
81122
เด็กหญิงอัญชัญ ตรีตรง
วัดจันดี
71.25
19.00
7.50
35.00
132.75
93
98
81123
เด็กหญิงสุภัสสรา ภู่เจริญ
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
97.50
20.00
20.00
27.00
164.50
57
99
81124
เด็กชายปรัตถกร เรืองรัตน์
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
91.88
20.00
22.50
29.00
163.38
58
100
81125
เด็กหญิงบุญญวีย์ จุลภักดี
ปทุมานุกูล
120.00
15.00
18.75
38.00
191.75
25
101
81126
เด็กหญิงอริสรา วงค์สุนทร
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
110.63
19.00
21.25
43.00
193.88
22
102
81127
เด็กหญิงสุพรรษา สุขมี
บริบูรณ์วิทยา
116.25
18.00
18.75
34.00
187.00
29
103
81128
เด็กชายเทพหัสดิณ วิจิตรไวฑูรย์
บริบูรณ์วิทยา
120.00
21.00
26.25
32.00
199.25
14
104
81129
เด็กหญิงนภัสภรณ์ เกล้าถนอม
บริบูรณ์วิทยา
129.38
22.00
26.25
36.00
213.63
7
105
81130
เด็กหญิงอันนา สุชาติพงษ์
บริบูรณ์วิทยา
78.75
24.00
12.50
29.00
144.25
81
สำรอง21
106
81132
เด็กหญิงณิชา ชูแก้ว
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
41.25
12.00
8.75
25.00
87.00
128
107
81133
เด็กหญิงญาดา สมศักดิ์
เทศบาลวัดเสมาเมือง
50.63
19.00
11.25
17.00
97.88
123
108
81134
เด็กหญิงฟารินดา จันทรา
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
76.88
19.00
16.25
36.00
148.13
77
สำรอง17
109
81137
เด็กชายภัทรดนัย กุลเพชรกำธร
หัวไทร(เรือนประชาบาล)
91.88
27.00
26.25
38.00
183.13
31
110
81138
เด็กหญิงอรฤดี จันทร์ดี
ร่อนพิบูลย์วิทยา
52.50
18.00
25.00
27.00
122.50
103
111
81139
เด็กหญิงธนัญญา ถิ่นนัยธร
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
121.88
16.00
22.50
34.00
194.38
20
112
81140
เด็กหญิงวรรณวรินทร์ดา จันทร์ทอง
เทศบาลวัดเสมา
45.00
21.00
13.75
41.00
120.75
105
113
81141
เด็กหญิงชญานิศ พรหมดนตรี
นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช
95.63
20.00
16.25
29.00
160.88
63
สำรอง3
114
81144
เด็กชายชยพัทธ์ ศิริคุณ
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
121.88
18.00
16.25
32.00
188.13
28
115
81145
เด็กชายเชษฐไชย บัวผัน
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
118.13
24.00
26.25
28.00
196.38
17
116
81146
เด็กหญิงณัฏฐณิชชา สุขดวง
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
67.50
19.00
12.50
31.00
130.00
94
117
81148
เด็กหญิงอนันต์ญาณ์ ห่อหุ้ม
ศรีธรรมราชศึกษา
58.13
16.00
12.50
28.00
114.63
109
118
81149
เด็กหญิงปิ่ณแก้ว แป้นแก้ว
เทศบาลวัดมเหยงคณ์
52.50
31.00
21.25
36.00
140.75
84
สำรอง24
119
81150
เด็กชายสิริกร ตรีวิจิตร
วัดประทุมทายการาม
35.63
16.00
12.50
22.00
86.13
129
120
81151
เด็กหญิงเบญจมาศ บุญนาวงค์
เจริญวิทย์
54.38
14.00
12.50
26.00
106.88
115
121
81155
เด็กหญิงพิชญะ เหมทานนท์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
69.38
21.00
8.75
30.00
129.13
96
122
81157
เด็กหญิงวรมน แก้วแกมจันทร์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
39.38
23.00
18.75
27.00
108.13
113
123
81158
เด็กหญิงอมลวรรณ พิมพการ
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
71.25
25.00
22.50
37.00
155.75
68
สำรอง8
124
81159
เด็กหญิงธมลวรรณ ภัสสราภรณ์
อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ"
45.00
13.00
11.25
36.00
105.25
118
125
81161
เด็กชายคัมปราชญ์ ภูมี
เทศบาลวัดท้าวโคตร
69.38
18.00
28.75
34.00
150.13
72
สำรอง12
126
81162
เด็กชายปธานิน อาคมเวช
เซนต์โยเซฟเพชรบุรี
45.00
21.00
15.00
26.00
107.00
114
127
81166
เด็กชายสรวิศ เตวิชชะนนท์
ดรุณศึกษา
106.88
16.00
18.75
30.00
171.63
45
128
81167
เด็กหญิงธัญสิรินทร์ ชะวาจิตร
บ้านคลองดิน
52.50
11.00
15.00
13.00
91.50
126
129
81168
เด็กหญิงลลิตา สิกพันธ์
วัดพระมหาธาตุ
48.75
13.00
13.75
25.00
100.50
121
130
81169
เด็กชายชนมภูมิ เกตุเกลี้ยง
ศรีธรรมราชศึกษา EIP
46.88
16.00
11.25
22.00
96.13
124